แวะมาสรุปงานประจำสัปดาห์ 16-17 กค. 54 ให้นะครับ
แบบย่อๆ ตามนี้เลยจ้า

เสาร์ที่ 16 กรกฏาคม 2554

------------------------------------------------------------------

1 - Hello Korea#15 : ลานหน้าห้าง MBK ฝั่งโตคิว

รายละเอียดงาน ++จิ้มโลด++
------------------------------------------------------------------

อาทิตย์ที่ 17 กรกฏาคม 2554

------------------------------------------------------------------

1 - ACDC Cover Dance contest ปีที่ 2 ออดิชั่น รอบที่ 7
: ศูนย์การค้า สุพรีม คอมเพล็กซ์

รายละเอียดงาน -++จิ้มโลด++
------------------------------------------------------------------

2 - Audition Cover Dance @ Third Step Up 3
: Paragon Cineplex Infinite ชั้น 5 สยามพารากอน

รายละเอียดงาน ++จิ้มโลด++
------------------------------------------------------------------

3 - IT SQUARE COSPLAY BATTLE : ลานกิจกรรมชั้น 1 ห้างไอทีสแควร์ หลักสี่

รายละเอียดงาน ++จิ้มโลด++
------------------------------------------------------------------
 
ต่อด้วย กำหนดการและรายชื่อวงงานเต้นแบบครบทุกงาน

กำหนดการงาน Hello! Korea by MBK
วันเสาร์ที่ 16 กรกฎาคม 2554
เวลา 11.00 น. – 20.30 น.
ณ ลาน MBK Avenue ศูนย์การค้า MBK Center

12.00 น. ลงทะเบียนวงที่ขึ้นเต้น Cover
14.00 น. การแสดง Cover วง Halolize Cover Super Junior
14.10 น. การแสดง Cover วง Bratz Cover 4 Minute
14.20 น. การแสดง Cover วง Infernal Cover B2ST
14.30 น. การแสดง Cover วง Def G Cover Rania
14.40 น. การแสดง Cover วง Crazy Media Cover B2ST
14.50 น. การแสดง Cover วง The Hybrid Cover Rainbow
15.00 น. การแสดง Cover วง Rafael Cover MBLAQ
15.10 น. MBK Activities (1)
15.30 น. การแสดง Cover วง Life Sara Cover 2 PM
15.45 น. การแสดง Cover วง Boy Generation Cover Girls’ Generation
16.00 น. การแสดง Cover วง Realize Cover Big Bang
16.15 น. การแสดง Cover วง D@SH Cover B2ST
16.30 น. การแสดง Cover วง Dolce’ Cover KARA
16.45 น. MBK Activities (2)
17.00 น. การแสดง Cover วง Caramel KISS Cover Miss A
17.15 น. การแสดง Cover วง Miracle Cover K-Pop
17.30 น. การแสดง Cover Divinity Party Cover 2PM
17.45 น. การแสดง Cover วง Mini Movement Cover After School
18.00 น. การแสดง Cover วง Lollipop Cover Girls’ Generation
18.15 น. MBK Activities (3)
18.30 น. การแสดง Cover Relationshipz Cover Girls’ Generation
18.45 น. การแสดง Cover วง วง Pognon Cover After School
19.00 น. การแสดง Cover วง A@rta Cover B2ST
19.15 น. การแสดง Cover วง Seraph-im Cover U-KISS
19.30 น. การแสดง Cover วง Zoneteen Cover 4 Minute
19.45 น. การแสดง Cover วง Espresso Cover Teen Top
20.00 น. MBK Activities (4)
20.15 น. - ประกาศผล Hello! Korea Cover Dance Best Show
- ประกาศผล Hello! Korea Cover Dance Popular Vote
20.30 น. จบงาน
 
ต่อด้วยงานวันอาทิตย์อีก 2 งาน

งาน ACDC Cover Dance contest ปีที่ 2

สถานที่ ศูนย์การค้า สุพรีม คอมแพล็ก
วัน -เวลา ในการแข่งขัน รอบ Debut
เริ่มลงทะเบียน ตั้งแต่ 11.00 - 11.45 น.

รอบที่ 7 วัน อาทิตย์ ที่ 17 กรกฎาคม 2554

Up Date รายชื่อวง ACDC Cover Dance Stage 7

1. SND Cover 4Minute
2. I-Yah Cover 2PM
3. LIGHT! Cover SECRET
4. 14 นาฬิกา Cover 2PM
5. Great garzia Cover Super Junior
6. Foolhardyz Cover
7. Cute Cover 2PM
8. PQ' Cover 4Minute
9. Give Me 5 Cover 5Dolls
10. G-Melody Cover Code-school
11. Drozaera Cover SNSD
12. WanN@B* Cover BEAST
13. (E)va Cover FX
14. two be Cover 2PM
15. Quintet A+ Cover MBALQ
16. Double Hyper Cover 2PM
17. The Phantom Knight Cover Super junior
18. Light Guard Cover Rainbow
19. R-amity Cover SNSD
20. Eye's Quinz Cover
21. The consep Cover 4 Minute
22. Phenix Cover BEAST
23. Over Load Cover 5 Dolls
24. Ableism Cover Code-shool
25. Lady Awesome Cover 4minute
26. The Miss Mermaid Cover Miss A
27. FACT Cover BEAST
28. INCENDIO 9 Cover SNSD
29. Mulate' Cover BEAST
30. E.QUAL Cover 2NE1
31. Black Zecret Cover Rania
32. Heaven-sent Cover FX
33. Neoza Cover 4 Minute
34. Exponential Cover FX
35. Def-G Cover Rania
36. Eternal Rhythm Cover TVXQ!
37. FABULOUS Cover 2NE1
38. I'M Alert Cover BEAST
39. Defeat Cover SNSD
40. Life sara Cover 2PM
41. Initiation Cover Miss A
42. Halolize Cover Super Junior
43. Dahlia Cover 4 Minute
44. E’MITY Cover 4 Minute
45. MERCURY Cover 2NE1
46. Girl’s beautiful Cover 2NE1
47. Zaturus Cover Super junior
48. Melodic Calypso Cover Hello Project
49. It’s me Cover 2NE1
50. But the Four girls Cover 4 Minute
51. Zillion Zenitx Cover Super junior
52. Clione Cover The BOSS
53. Phile Vier Cover CSJH
54. KARA”MALES Cover Kara
55. Bonnie boneca Cover Hyun a
56. Danceidancing Cover Miss A
57. Incandescent Cover Girl Generration
58. Black Angel Cover 4Minute
59. White Devil Cover Kara
60. 5BW Cover 2Ne1
61. 5 Minute Cover 4 Minute
62. Baby Crystal Cover 4 Minute
 
ปิดท้ายด้วย
 
ลำดับการออดิชั่นงาน Third Step Up 3
ประกาศลำดับการออดิชั่น




การลงทำเบียน
- วัน/เวลา การแข่งขัน: วันที่ 17 ก.ค. 2011 ตั้งแต่เวลา 10.30 เป็นต้นไป
- สถานที่แข่งขัน: ชั้น 5 สยามพารากอน (Infinit  Hall)
- ผู้แข่งขันสามารถลงทะเบียนได้ตั้งแต่เวลา 10.30-12.00 น. (วงแรกขึ้น 13.00 น.) พร้อมส่งแผ่นเพลงที่จะแข่งขัน และรูปถ่ายวง 1 ใบ
- แผ่นเพลงสำหรับการแข่งขัน บันทึกเป็น CD/Audio (1 Track เท่านั้น) โดนติดชื่อทีมและลำดับการแข่งขันให้เรียบร้อย
- ประกาศผลเข้ารอบชิงชนะเลิศ 15 วง หลังจบการแข่งขัน
 
*** เลือกไปงานต่างๆตามสะดวกนะครับ ***
วันอาทิตย์ฝากไปงานเต้นกันด้วยน่อ
พี่หมีติดภารกิจอยู่งานที่ไอทีสแควร์นะครับ
 
-- จบข่าว --

Comment

Comment:

Tweet

สรุปงานประจำสัปดาห์ 16-17 กค. 54 มาแล้วจ้า

#1 By shura ซัง on 2011-07-14 21:53